Welcome to contact us: vicky@qyprecision.com

Karfe Casting

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Karfe Casting

Menene simintin ƙarfe?

Yin simintin gyare-gyare shine tsarin da ake dumama karfe har sai ya narke.Yayin da yake cikin narkakkar ko ruwa ana zuba shi a cikin wani mold ko jirgin ruwa don ƙirƙirar siffar da ake so.Yin simintin ƙarfe ɗaya ne daga cikin nau'ikan simintin da ake yi ta hanyar zub da narkakkar ƙarfe a cikin ƙayyadaddun ƙira.Kayayyaki kamar gears, injunan hakar ma'adinai, jikin bawul, ƙafafu duk an yi su ta hanyar simintin ƙarfe.

1

Karfe ya fi baƙin ƙarfe wahala.Yana da mafi girma na narkewa da kuma mafi girma shrinkage kudi, wanda bukatar la'akari a lokacin da mold zane.Ya kamata a ba da hankali ga kauri na cavities na mold, kamar yadda ƙananan wurare za su yi sanyi da sauri fiye da masu kauri, wanda zai iya haifar da damuwa na ciki wanda zai iya haifar da karaya.
Dangane da abun da ke tattare da sinadarai, simintin ƙarfe ya kasu kashi biyu na gama-gari: ƙarfe na carbon da ƙarfe.
Karfe Karfe: Ana iya haɗa karafun carbon ta hanyar abun ciki na carbon.Karancin karfen carbon (0.2% carbon) yana da matsakaicin matsakaici kuma ba za'a iya magance shi da sauri ba.Matsakaicin karfen carbon yana da matukar wahala kuma yana yarda don ƙarfafawa ta hanyar magani mai zafi.Ana amfani da ƙarfe mai ƙarfi na carbon lokacin da ake son mafi girman taurin da lalacewa.
Alloy karfe: Alloy karfe aka shirya a matsayin ko dai low ko high hade.Karamin simintin gyare-gyaren ƙarfe (≤ 8% abu mai haɗawa) yana da mafi yawan kaddarorin iri ɗaya da na yau da kullun na carbon karfe, duk da haka tare da ƙarfin ƙarfi.Babban simintin simintin gyare-gyare an yi niyya don ƙirƙirar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaya, misali, adawar yazawa, toshewar zafi, ko juriya.

Kayayyaki da fa'idodin simintin ƙarfe

Ƙarfe na simintin gyare-gyare na ɗauke da kaddarori daban-daban.Kaddarorin jiki na iya canzawa lokacin da aka haɗa zafi ko wasu sinadarai cikin tsari.Abubuwan da aka haɗa da kayan haɗi na iya haɓaka duka tasiri da juriya.
Ana amfani da simintin ƙarfe a ko'ina a masana'antu da yawa.Ana kuma amfani da waɗannan a samfuran gida da na kasuwanci.Ya zama sananne kuma a cikin buƙata saboda fa'idodin da yake bayarwa.

●Mai dogaro
Yawancin karafa suna ba da ma'auni mai kyau na ƙarfi da ductility, wanda ya sa su musamman tauri da abin dogara.Tare da ƙarfinsa da ƙarfinsa, ɓangaren da aka samar ba zai iya lalacewa cikin sauƙi ba.Wannan kuma yana ba su damar jure babban damuwa da damuwa ba tare da karaya ba.Karfe kuma na iya zama mai jure lalacewa.
●Mai Amfanin Tattalin Arziki
Farashin simintin simintin gyare-gyare yana da gasa a kasuwa idan aka kwatanta da sauran simintin.Kuna iya samun madaidaitan rates amma har yanzu kuna samun inganci iri ɗaya da dorewa waɗanda kuke tsammani daga gare ta.
●Sauƙaƙen ƙira
Karfe shine mafi sassauƙa na kayan ƙirar kayan taimako, don haka ƙarin kimantawar ƙarfe ana samun damar yin simintin fiye da wasu nau'ikan gami.Tare da simintin gyare-gyaren ƙarfe, za ku iya ƙirƙirar har ma mafi mahimmanci da siffofi na musamman da kuke buƙata, duk da farashin kayan gyare-gyare na iya zama babba bisa ga yadda suke da rikitarwa.
●Daukarwa
Ƙarfe na simintin gyare-gyare na iya tafiya ta kowace hanya da ake buƙata.Zai iya daidaita da kyau zuwa nau'ikan sinadarai daban-daban, zafi, da sauran hanyoyin da ake buƙata don samar da wani sashi.

2

Aikace-aikace na simintin ƙarfe

4

Sauƙaƙe na simintin ƙarfe ya dace da kowane masana'anta da ke buƙatar simintin na musamman kuma mai dorewa, don haka za a iya amfani da simintin ƙarfe a cikin sauran aikace-aikacen da yawa, kamar kayan aikin injin masana'antu, makullai, kayan aikin kwamfuta, sassan eletronic, funitures, kayan wasan yara, injin sarrafa kansa. , motoci, gine-gine, masu samar da wutar lantarki, layin dogo, da dai sauransu.

Madaidaicin QYyana da cikakkun gogewa a cikin tsarin simintin gyare-gyare da yawa, kuma yana ba da mafita daban-daban don biyan buƙatar ku.Kuna iya zaɓar wanda ya dace don samfuran ku na ƙarshe da kasuwa.Barka da zuwa tuntuɓar da aika zanen 2D/3D ɗin ku don faɗin magana kyauta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana