Welcome to contact us: vicky@qyprecision.com

Sassan masana'antar kera motoci

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

KASHIN SANA'A NA AUTOMOTIVE

Ana amfani da sassa na stamping sosai a cikin motoci.Tsarin gyare-gyaren ƙarfe ya dace da bukatun masana'antun sarrafa motoci don yawancin nau'o'in da kuma samar da taro.Ƙarfe mai sanyi galibi faranti ne na ƙarfe da tarkace, wanda ke da kashi 72.6% na yawan ƙarfen da ake amfani da shi gabaɗaya.Kayayyakin hatimin sanyi suna shafar inganci, farashi, fitarwa da ƙungiyar samar da samfuran, don haka aiki ne mai mahimmanci don maye gurbin kayan hatimin mota da kyau.

Ka'idar zaɓin kayan abu don sassa na hatimin mota

Lokacin zabar kayan don sassa na stamping na mota, da farko zaɓi kayan ƙarfe tare da kaddarorin inji daban-daban gwargwadon nau'in hatimin mota da halayen amfani.Gabaɗaya, ya kamata a bi ƙa'idodi masu zuwa yayin zabar kayan hatimin mota:

A Dole ne kayan da aka zaɓa su kasance masu tattalin arziki;B Abubuwan da aka zaɓa dole ne su sami kyakkyawan aikin aiwatarwa;C Abubuwan da aka zaɓa yakamata su fara cika buƙatun aikin sassa na auto.

Dangantaka tsakanin abubuwan da aka zaɓa na sassa na stamping mota da aikin da ya dace

Kowane takamaiman sassa na atomatik na sassa na stamping auto yana ɗaukar kaya daban-daban, don haka buƙatun kayan ma sun bambanta sosai.

1. Bukatun don aikin kayan aiki na sassan sassan mota.

Yawancin sassan sassan mota suna ɗaukar tsari na ƙirƙira, wanda ke da wasu buƙatu don haɓakar kayan abu, rigidity, juriyar lalata da walƙiya.Gabaɗaya, ana amfani da faranti mai ƙarfi da ƙarfe mai ƙarfi da ƙwanƙarar ƙarfe mai ƙarfi tare da matakin ƙarfin 300-600MPa.

2. Abubuwan da ake buƙata don aikin kayan aiki na sassan taksi na mota.

A sassa na mota taksi ba a jaddada, da kuma mold kafa tsari da aka soma, da kuma abu da ake bukata don samun formability, tashin hankali rigidity, extensibility, hakori juriya, lalata juriya da weldability.A cikin ƙirar samfura, ƙananan kwanon rufin ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe, ultra-low-carbon sanyi-birgima karfe zanen gado, sanyi-birgima dual-lokaci karfe zanen gado tare da high tensile Properties, sanyi-birgima karfe zanen gado tare da mafi girma ƙarfi, high haske sanyi sanyi. -ananan karfe na birgima, da gasa Taurara mai sanyi mai sanyi, ultra-low carbon karfe, farantin karfe mai ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi, babban ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi fosfour, da sauran nau'ikan zanen ƙarfe kamar mai rufi. karfe zanen gado, tela-welded karfe zanen gado da TRIP karfe zanen gado.

3. Bukatun don kayan aiki na sassa na firam na mota.

Frames, faranti na daki da wasu mahimman sassa masu ɗaukar kaya galibi ana samun su ta hanyar gyare-gyaren hatimi, waɗanda ke buƙatar kayan da ke da ƙarfi mafi girma da mafi kyawun filastik, da ƙarfin gajiya, ƙarfin ɗaukar kuzari, da walƙiya.Gabaɗaya, faranti mai ƙarfi mai ƙarfi, faranti na ƙarfe na ƙarfe mara nauyi (matakin ƙarfi na 300-610MPa) da faranti mai ƙarfi mai ƙarfi (matakin ƙarfi na 610-1000MPa) tare da ingantaccen tsari an zaɓi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana